Đến hẹn lại lên, thầy trò trường SVIS lại tổ chức sinh nhật tháng cho các em học sinh có ngày sinh trong tháng 02/2017. Với thời gian chỉ 45 phút nhưng thầy trò đã cùng nhau trãi qua các hoạt động vô cùng hấp dẫn và sôi nổi.
Các danh mục
- Bản tin (72)
- Sự kiện nổi bật (142)
- Sự kiện sắp diễn ra (5)
Tin tức và sự kiện
Categories
- Bản tin (72)
- Sự kiện nổi bật (142)
- Sự kiện sắp diễn ra (5)
News & Events
![](https://nt.svis.edu.vn/wp-content/themes/jazzmaster/assets/img/shadows/shadow-right.png)